Tare da bunƙasa fasahar sadarwa, shaharar kwamfutoci da bunƙasa kasuwancin e-commerce, mutane da yawa suna zabar sayayya ta yanar gizo don siyan abin da suke buƙata ta yanar gizo, daga tufafi masu sauƙi zuwa na'urorin lantarki, kuma a yanzu motoci, sayayya ta yanar gizo ta zama dole. wani bangare na rayuwar mutane.Shin da gaske za a maye gurbin shagunan bulo-da-turmi da kasuwancin e-commerce?Na gaba, ƙananan jerinmusamman gilashin nuni hukuma factoryzai yi muku nazari:
Daga ingancin samfurin, gagilashin nunin hukuma, Abun ya fi girma, farashin yana da yawa, mutane za su zaba a hankali, saboda kan layi ba zai iya ganin ingancin ba, zai iya kallon hoton kawai;Duk da yake kantin sayar da jiki ba daidai ba ne, abokan ciniki za su iya ganin inganci da kirki, da kuma kwarewa bayan sabis na tallace-tallace a dace da sauri;Siyayya ta kan layi za ta kasance mai wahala da ɗaukar lokaci don sabis na tallace-tallace, don haka ba za a maye gurbin shagunan na zahiri da siyayya ta kan layi ba.A wasu hanyoyi, siyayya tsari ne na gogewa da sadarwa.Tabbas, Oye Showcases yana maraba da abokan ciniki don ziyartar masana'anta don tuntuɓar wasu abubuwa game da majalisar nuni.
Daga hangen ƙungiyoyin mabukaci, akwai nau'o'in zamantakewa daban-daban da yanayin ilimi.Har yanzu akwai mutane da yawa da ba su da damar yin amfani da Intanet, kuma yin sayayya ta kan layi ba ya isa gare su.A halin yanzu, rarraba ƙungiyoyin mabukaci yana da ɗan warwatse, kuma siyayya ta kan layi ba ta da amfani ga yankuna masu koma baya na tattalin arziki.Ko a yankunan da suka ci gaba, wasu rukunin da suka tsufa ba za su zaɓi siyayya ta kan layi ba.Sabili da haka, shaguna na jiki har yanzu suna da yiwuwar wanzuwa.
Daga mahangar tattalin arzikin masu amfani da dabi'u, idan yanayin tattalin arziki ya fi kyau, za su zabi daga ingancin kayayyakin;Don yanayin tattalin arziki, za a auna su daga farashin samfurin.Shagunan sayar da kayan masarufi iri-iri kamar haka, sayar da tukwane da kwanoni, irin waɗannan shagunan za su ƙare ko ba dade ko ba dade, domin yin sayayya ta yanar gizo za ta yi asarar kuɗi da yawa, za a adana farashi, amma a nanata cewa. gwaninta masana'antu, don haka siyayya kan layi ba zai maye gurbin shagunan jiki ba.
Daga halin sabis, za ku ga hali na kantin sayar da jiki.Sabis na ɗaya zuwa ɗaya zai bayyana muku dalla-dalla kuma ya ba da amsa ga tambayoyinku cikin lokaci, yayin da sabis na abokin ciniki na kan layi zai sadarwa tare da abokan ciniki da yawa, don haka ba da amsa za ta yi jinkirin kuma ingancin tallace-tallace ba daidai ba ne.Don haka ba za a maye gurbin shaguna na zahiri da shagunan kan layi ba.Kasuwancin kan layi yana da fa'ida ta siyayya ta kan layi, amma kantin sayar da jiki kuma yana da fa'ida, don haka siyayya ta kan layi ba za ta maye gurbin kantin sayar da zahiri ba, akasin haka, suna haɗa juna kuma suna haɗa juna.Siyayya ta kan layi ba zata iya maye gurbin shagunan zahiri gabaɗaya ba, aƙalla a yanzu.
Oye Showcases yana da ƙungiyar ƙira da masana'anta, don nau'ikan nau'ikan da buƙatun abokan ciniki don tsara nau'ikan ma'ajin nunin al'ada, kamar:ganima da lambar yabo, gilashin nunin hukuma, taba da barasa nuni majalisar, kantin sayar da kayayyaki nunida sauransu.Muna yin la'akari da shiri da samarwa bisa ga bukatun abokan ciniki.Muna fatan yin aiki tare da ku da kuma samun ci gaba tare da ku. Kulle shafinmu na gidahttps://www.oyeshowcases.comdon ci gaba da tuntuɓar mu.
Bincika masu alaƙa da akwatunan nunin dillali:
Lokacin aikawa: Satumba-02-2021